Bán nhà hẻm 675/18A PMH Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3.8 x 10.3)
5,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tân Hưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 110 triệu/m² | 36 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tân Hưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 140 triệu/m² | 38 triệu/m² - 366 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(3.8 x 10.3)
5,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
6,9 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7 Tỷ 950 Triệu
99.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
178 m²(9 x 20)
8,6 Tỷ
48.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
61 m²(4.3 x 11)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
95 m²(8 x 12)
9,1 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
7 Tỷ 990 Triệu
195 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
9,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
82 m²(4.5 x 18.4)
8 Tỷ 450 Triệu
103 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
73 m²(5 x 14)
5 Tỷ 550 Triệu
76 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
30 m²(4.4 x 8)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
45.7 m²(5.1 x 9.5)
5,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
7 Tỷ 650 Triệu
85 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
80.9 m²(4 x 20.3)
9,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Vườn Điều
Nhà phố
40 m²(4.2 x 18)
6,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
61.6 m²(6.3 x 9.8)
6,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
77 m²(5.5 x 14)
9,7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
100.9 m²(5 x 20)
8 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai