Bán nhà hẻm 8/17 - 8/19 (số nhà cũ: 35.1) Long Sơn Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
203 m²(8.7 x 23)
13,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Long Bình giá từ 10 đến 15 tỷ | 89 triệu/m² | 19 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Long Bình giá từ 10 đến 15 tỷ | 53 triệu/m² | 28 triệu/m² - 68 triệu/m² |
Nhà phố
203 m²(8.7 x 23)
13,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(4 x 24)
13,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
280 m²(7.7 x 22)
15 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
644 m²
12,5 Tỷ
19.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
12 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
155.5 m²
13 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hàng Tre
Nhà phố
210 m²(6 x 35)
12,5 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
211.5 m²(8 x 26.5)
13,9 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
98.7 m²(4.2 x 23.5)
14,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
98.7 m²(4.2 x 23.5)
14,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
147 m²(7 x 21)
14,2 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5A
Nhà phố
147.5 m²(8 x 20)
15 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7A
Nhà phố
440 m²(10.1 x 39.5)
14,7 Tỷ
33.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
138 m²(5 x 27)
14,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
155 m²(7 x 15)
10 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
160 m²(4 x 37)
12,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
133.1 m²(5.3 x 22.3)
12 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
205 m²(5.5 x 37)
14 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
505 m²(10 x 50)
14 Tỷ
27.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
227 m²(11 x 20.5)
11,5 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hàng Tre
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai