Bán nhà 19C ( Thửa 561, Tờ 58 ) Đường số 13 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
280 m²(7.7 x 22)
15 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
14,7 Tỷ
~ 33.4 Triệu/m²440m²
(10.1m x 39.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.1m | |
| Dài | 39.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 440 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 33, phường Long Bình
Diện tích: 10,1 x 39,5m
Diện tích công nhận: 440m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 14.7 Tỷ
Nhà phố
280 m²(7.7 x 22)
15 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
98.7 m²(4.2 x 23.5)
14,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
98.7 m²(4.2 x 23.5)
14,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
147 m²(7 x 21)
14,2 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5A
Nhà phố
147.5 m²(8 x 20)
15 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7A
Nhà phố
138 m²(5 x 27)
14,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
142 m²(4 x 35.5)
14,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
199 m²(7.5 x 23)
14,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 20
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai