Bán nhà hẻm 4/27A 4.27A(Thửa 526 + Thửa 528 tờ 40) Đường số 14 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
503 m²(7 x 42)
14,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
15 Tỷ
~ 102 Triệu/m²147.5m²
(8m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 147.5 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà số 22 7A, Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 8 x 20m
Diện tích công nhận: 147,5m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 15.0 Tỷ
Nhà phố
503 m²(7 x 42)
14,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
320 m²(10.7 x 37)
15,5 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(7.7 x 22)
15 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
98.7 m²(4.2 x 23.5)
14,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
440 m²(10.1 x 39.5)
14,7 Tỷ
33.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
138 m²(5 x 27)
14,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
436 m²(10 x 35)
15 Tỷ
34.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
492 m²(7.5 x 32)
15 Tỷ
30.5 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai