Bán Nhà Mặt Tiền 132 Nguyễn Trãi, P3, Q5
Nhà phố
97.7 m²(4.8 x 21)
73 Tỷ
747 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Chợ Lớn | 360 triệu/m² | 30 triệu/m² - 925 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Chợ Lớn | 168 triệu/m² | 25 triệu/m² - 458 triệu/m² |
Nhà phố
97.7 m²(4.8 x 21)
73 Tỷ
747 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
51 m²(3.9 x 13.3)
21 Tỷ
412 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Vũ Chí Hiếu
Nhà phố
70.8 m²(4 x 19)
31 Tỷ
438 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
61 m²(13 x 4.7)
32 Tỷ
525 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Nhà phố
39 m²(3.25 x 12)
32 Tỷ
821 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
2 Tỷ 320 Triệu
36.3 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Dương Tử Giang
Nhà phố
394 m²(17 x 20)
180 Tỷ
457 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phạm Hữu Chí
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
29 Tỷ
345 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
82 m²(5.3 x 16)
26 Tỷ 990 Triệu
329 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Tân Thành
Nhà phố
36 m²(3.7 x 10)
5,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
29 m²(3 x 9.4)
5 Tỷ 350 Triệu
184 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
58 m²(4.1 x 13)
20,4 Tỷ
352 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lão Tử
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
45 Tỷ
281 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
12,8 Tỷ
366 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
77 m²(4.2 x 19)
21,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Triệu Quang Phục
Nhà phố
54 m²(3.6 x 16)
23 Tỷ
426 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Châu Văn Liêm
Nhà phố
34 m²(2.8 x 12)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phú Hữu
Nhà phố
40 m²(3.1 x 14)
13,5 Tỷ
338 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Tân Thành
Nhà phố
125 m²(7.3 x 17)
50 Tỷ
400 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
50 m²(4.1 x 12.4)
13,5 Tỷ
270 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai