Bán nhà 37K Lão Tử (Thửa 7 Tờ 2) Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(4.1 x 13)
20,4 Tỷ
352 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lão Tử
21 Tỷ
~ 412 Triệu/m²51m²
(3.9m x 13.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 13.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 5Vũ Chí Hiếu, P.13, Q.5
Diện tích: 3.9 x 13.3m – Công nhận 51m²
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 21 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0939.89.22.77 Bảo
Nhà phố
58 m²(4.1 x 13)
20,4 Tỷ
352 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lão Tử
Nhà phố
77 m²(4.2 x 19)
21,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Triệu Quang Phục
Nhà phố
156 m²(3.9 x 20)
21 Tỷ
135 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
21 Tỷ
256 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
44 m²(3.9 x 13.3)
23 Tỷ
523 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Vũ Chí Hiếu
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9)
21 Tỷ
583 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
74 m²(4.1 x 18)
21 Tỷ
284 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phù Đổng Thiên Vương
Nhà phố
89 m²(4.3 x 36)
21 Tỷ
236 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai