Bán nhà hẻm 88/3 Nguyễn Thị Nhỏ Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(3.7 x 10)
5,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Chợ Lớn giá từ 5 đến 10 tỷ | 175 triệu/m² | 68 triệu/m² - 355 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Chợ Lớn giá từ 5 đến 10 tỷ | 175 triệu/m² | 65 triệu/m² - 390 triệu/m² |
Nhà phố
36 m²(3.7 x 10)
5,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
29 m²(3 x 9.4)
5 Tỷ 350 Triệu
184 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
22 m²(3 x 9)
5 Tỷ 990 Triệu
272 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hà Tôn Quyền
Nhà phố
22 m²(2.8 x 15)
7,8 Tỷ
355 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hà Tôn Quyền
Nhà phố
43.5 m²(3.2 x 12.7)
6,2 Tỷ
143 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
44 m²(3.3 x 13.2)
7,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phù Đổng Thiên Vương
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
6 Tỷ 80 Triệu
225 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hà Tôn Quyền
Nhà phố
105 m²(4 x 18)
8,6 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17)
9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
110 m²(7.8 x 13.5)
7,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ngô Nhân Tịnh
Nhà phố
45 m²(3.4 x 13.5)
7,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phù Đổng Thiên Vương
Nhà phố
63.4 m²(3.6 x 18.6)
8,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
45.3 m²(3.5 x 13)
5,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Gò Công
Nhà phố
29 m²(3 x 9.4)
5 Tỷ 350 Triệu
184 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
29.1 m²(3.1 x 9.4)
8,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
53.9 m²(3.4 x 16.1)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
64 m²(4 x 17)
8,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
31.9 m²(3.6 x 9.1)
7,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
115 m²(3.9 x 20.5)
8,3 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai