Bán nhà hẻm 38/4 ấp Thới Tứ (Mặt tiền Phùng Thị Chuyện) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
201 m²(7.2 x 24)
7,2 Tỷ
35.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Thới Tứ phường Hóc Môn | 36 triệu/m² | 10 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tứ phường Hóc Môn | 43 triệu/m² | 34 triệu/m² - 52 triệu/m² |
Nhà phố
201 m²(7.2 x 24)
7,2 Tỷ
35.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
204 m²(7.6 x 27)
5,3 Tỷ
26 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
157 m²(8 x 20)
3 Tỷ 668 Triệu
23.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
5,2 Tỷ
51 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3,7 Tỷ
37 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
204 m²(7.6 x 27)
5,5 Tỷ
27 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
33 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
300 m²(13 x 20)
9,1 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
1 Tỷ 750 Triệu
33.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
2,7 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
2,9 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
155 m²(7.2 x 23)
5 Tỷ 950 Triệu
38.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
213 m²(8 x 19)
5,1 Tỷ
23.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
101 m²(4.2 x 24)
2,7 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
108 m²(5.9 x 19)
3,3 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
128 m²(4.75 x 25)
3 Tỷ
23.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
108 m²(5.9 x 19)
3,3 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
70 m²(5 x 17)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
265 m²(9 x 29)
7 Tỷ
26.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
5,3 Tỷ
57.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai