Bán nhà Thửa 536 tờ 123 Thửa 536 tờ 123 Thới Tam Thôn 9 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
6,2 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Thới Tam Thôn phường Hóc Môn | 50 triệu/m² | 29 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn phường Hóc Môn | 69 triệu/m² | 40 triệu/m² - 130 triệu/m² |
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
6,2 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
13 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
132 m²(7 x 18.7)
4 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
157 m²(7 x 25.1)
9,6 Tỷ
61.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
386 m²(11 x 36)
11 Tỷ
28.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
68 m²(5 x 14)
3 Tỷ 950 Triệu
58.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
184 m²(8 x 23)
7,9 Tỷ
42.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
135 m²(6 x 22)
8,3 Tỷ
61.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
80 m²(6 x 16)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
80 m²(6 x 16)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
139 m²(5 x 28)
4 Tỷ 350 Triệu
31.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
64 m²(5.5 x 12)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
70 m²(5 x 18)
4,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
87 m²(8.7 x 10)
3,5 Tỷ
40.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
100 m²(5.7 x 18)
13 Tỷ
130 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
4 Tỷ 450 Triệu
73 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai