Bán nhà hẻm 1/35/1 + 1.35.3 Tân Thành Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
19 m²(6 x 3.5)
2,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Tân Thành phường Tân Sơn Hòa | 129 triệu/m² | 67 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Thành phường Tân Sơn Hòa | 148 triệu/m² | 143 triệu/m² - 153 triệu/m² |
Nhà phố
19 m²(6 x 3.5)
2,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
102 m²(12.2 x 11)
15 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
104 m²(4.7 x 22)
14 Tỷ 860 Triệu
143 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
88 m²(6 x 16)
13,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
46 m²(5.5 x 8)
4,5 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
10,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
8 m²(2 x 5)
1 Tỷ 350 Triệu
169 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
8 m²(2 x 5)
1 Tỷ 390 Triệu
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
27 m²(4 x 8)
4,3 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
41 m²(5.4 x 7.5)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
29 m²(3.8 x 7.2)
3,6 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
64 m²(8.3 x 8)
4,3 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
25 m²(5 x 5)
3 Tỷ 50 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tân Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai