Bán nhà 23A Lê Ngã Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
1 Tỷ 560 Triệu
97.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Ngân phường Tân Sơn Hòa | 134 triệu/m² | 99 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Ngân phường Tân Sơn Hòa | 165 triệu/m² | 98 triệu/m² - 313 triệu/m² |
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
1 Tỷ 560 Triệu
97.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
8,4 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
55 m²(3.9 x 14.5)
8,3 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
32 m²(3.9 x 15.4)
10 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
85 m²(3.6 x 22)
8,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
85 m²(36 x 22)
8,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
39 m²(3.4 x 11.5)
5 Tỷ 550 Triệu
142 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
7 m²(3.3 x 3.6)
1 Tỷ 890 Triệu
270 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
1 Tỷ 560 Triệu
97.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
20 m²(3.6 x 5.5)
2,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
9,4 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
31 m²(4.2 x 16)
6,3 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
35 m²(3.3 x 10)
3,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
107 m²(5.3 x 21)
10,6 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
32 m²(4.3 x 7.3)
3,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai