Bán nhà 150A Hồ Bá Kiện Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12)
11,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Hồ Bá Kiện phường Hòa Hưng | 288 triệu/m² | 151 triệu/m² - 524 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Hồ Bá Kiện phường Hòa Hưng | 159 triệu/m² | 66 triệu/m² - 315 triệu/m² |
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12)
11,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
47 m²(4.3 x 11)
11,8 Tỷ
251 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
60 m²(8.9 x 10)
18,5 Tỷ
308 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
35 m²(1.63 x 15)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
35 m²(1.65 x 14.5)
6 Tỷ 150 Triệu
176 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
21 m²(7.5 x 2.8)
11 Tỷ
524 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
66.6 m²(4.75 x 13.9)
26 Tỷ
390 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
81 m²(3.5 x 21.3)
27 Tỷ
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
340 m²(43 x 22)
80 Tỷ
235 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
66 m²(3.5 x 18.5)
9,1 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
109 m²(2.7 x 28)
27 Tỷ
248 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
66 m²(3 x 15)
20,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
113 m²(4.5 x 25)
24 Tỷ
212 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
55 m²(6.7 x 7)
3 Tỷ 650 Triệu
66.4 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
52 m²(2.7 x 15)
14,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
232 m²(8 x 25)
37 Tỷ
159 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
66 m²(3.6 x 19)
15 Tỷ
227 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
56 m²(3.2 x 15)
9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai