Bán nhà hẻm 216/75 - 77 Hoà Hưng (Số cũ: 216.79-81 Hoà Hưng) Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
181 m²(10 x 18)
15 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
15 Tỷ
~ 227 Triệu/m²66m²
(3.6m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 66 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 7 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 130/3 Hồ Bá Kiện, phường Hòa Hưng
Diện tích: 3,6 x 19m
Diện tích công nhận: 66m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 7
Giá: 15.0 Tỷ
Nhà phố
181 m²(10 x 18)
15 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
181 m²(10 x 17)
15 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
87 m²(5 x 17.4)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
57.1 m²(3.5 x 19.8)
15 Tỷ
263 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
87 m²(3.6 x 24)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tam Đảo
Nhà phố
52 m²(2.7 x 15)
14,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
46.2 m²(3.3 x 14)
13,8 Tỷ
299 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
109 m²(3 x 23)
16,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai