Bán nhà hẻm 64/32/14 Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
8
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
254 m²(12.8 x 20)
31,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
106 m²(4.3 x 25)
11,9 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 990 Triệu
92.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4.1 x 14)
7 Tỷ 690 Triệu
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(8 x 12.5)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
42 m²(3 x 12)
4,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
43 m²(3.9 x 13)
4,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
57 m²(5.1 x 12)
6,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
54 m²(6 x 9)
8,4 Tỷ
156 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(15.5 x 4.5)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
95.7 m²(6 x 26)
5,2 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
7,2 Tỷ
36 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
20 m²(2.2 x 9)
2,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
104 m²(9 x 11)
5 Tỷ 350 Triệu
51.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
160 m²(7.5 x 18)
12 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
69.8 m²(4 x 17)
5 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
3,8 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai