Bán nhà hẻm 114/3A ( Thửa 559 tờ 34 ) Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
7,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
1
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
7,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
422 m²(18 x 22)
19 Tỷ
45 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
24 m²(3.3 x 7.5)
3,2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
83 m²(4.5 x 19)
6,5 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
350 m²(23.5 x 15)
20 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
422 m²(18 x 22)
19 Tỷ
45 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
130 m²(10 x 13)
7,4 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(9.3 x 4)
4,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
72.2 m²(8 x 10)
4 Tỷ 50 Triệu
56.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(4.2 x 8.7)
2 Tỷ 390 Triệu
56.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(6 x 16)
14,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(4 x 19.3)
8,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(6 x 12)
3 Tỷ 750 Triệu
60.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(4 x 19.3)
8,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
68.1 m²(4.3 x 15.8)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
400 m²(5 x 32.5)
26 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17)
5 Tỷ 350 Triệu
74.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 970 Triệu
74.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai