Bán nhà hẻm 82/4/12 (Thửa 816 tờ 74) Đường số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
2
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
7,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
125 m²(7 x 18)
20 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
130 m²(6 x 14)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13.5)
7,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13.5)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
54 m²(4 x 9.5)
4,3 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(4.5 x 11.5)
7,7 Tỷ
151 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
1,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
97 m²(4.3 x 23)
8,5 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
107 m²(2.7 x 35)
11,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
5,2 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
140 m²(4 x 30)
7,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
384 m²(13 x 25)
22 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
62.5 m²(4 x 15.6)
6 Tỷ 390 Triệu
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
182 m²(5.4 x 34)
12 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
76 m²
6,6 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
205 m²(10 x 20)
16,9 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²
4 Tỷ 850 Triệu
80.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
33 m²(8 x 4.1)
1,7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai