Bán nhà hẻm 27/7 (Thửa 711 tờ 27) Đường số 8 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(12 x 14.6)
14 Tỷ
80 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
8
Nhà phố
175 m²(12 x 14.6)
14 Tỷ
80 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
186 m²(10 x 18)
8,8 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
88 m²(4.2 x 22)
7,8 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
5,2 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
40 m²(2 x 14)
2,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(6 x 21)
4,5 Tỷ
45 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
212 m²(10 x 21)
12,9 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
150 m²(6 x 24.5)
9,4 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
61 m²(3.8 x 19)
4 Tỷ 370 Triệu
71.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(4.6 x 14)
4,6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
112 m²(4.1 x 24)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
177 m²(10.7 x 17)
11,5 Tỷ
65 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
48 m²(8 x 6)
3,2 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
110 m²(6 x 18)
2 Tỷ 750 Triệu
25 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
71.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4.6 x 13)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
48 m²(8 x 6)
3,1 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
62 m²(5.2 x 11.5)
3,7 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
373 m²(14 x 26.7)
25 Tỷ
67 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4.1 x 13)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai