Bán nhà hẻm 131/8A Đường Số 6 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(5.2 x 13)
6,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
6
Nhà phố
73 m²(5.2 x 13)
6,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
130 m²(6.8 x 19.2)
10 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
116 m²(8.5 x 12)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
77 m²(3.5 x 22)
3 Tỷ 450 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ 950 Triệu
69.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
68 m²(4.1 x 17)
3 Tỷ 450 Triệu
50.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
117 m²(85 x 13)
4,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
342 m²(9 x 37)
20 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
210 m²(8.5 x 25)
9,5 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(6.4 x 13)
2,6 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
95 m²(9 x 10.5)
4 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
120 m²(5 x 26)
6,5 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
233 m²(10 x 24.5)
13 Tỷ
55.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
5 Tỷ 850 Triệu
90 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
54 m²(3.5 x 15.5)
4,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
62 m²(5 x 13)
5,5 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
62.2 m²(4 x 13.6)
4,6 Tỷ
74 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
166 m²(6.2 x 27)
10,2 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
86.6 m²
4,4 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
90 m²(6.5 x 13)
5,8 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai