Bán nhà hẻm 28/3 Đường số 18 ( ) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(7 x 14)
3,8 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
18
Nhà phố
84 m²(7 x 14)
3,8 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
141 m²(6 x 24)
7,5 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
168 m²(8 x 21)
6 Tỷ
35.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
68 m²(5.1 x 13.3)
5 Tỷ 90 Triệu
74.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
68 m²(5 x 13.6)
3 Tỷ 950 Triệu
58.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
85.5 m²(4.5 x 19)
5 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
64 m²(4.5 x 13)
3 Tỷ 750 Triệu
58.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
5,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai