Bán nhà hẻm 103/26/76 (SC: 109.808I) Đường số 2 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ 260 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ 260 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
30 m²(3.02 x 10)
4,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
39 m²(6.6 x 6)
4,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
39 m²(6.6 x 6)
4,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
10 m²(2.3 x 4.9)
1 Tỷ 990 Triệu
199 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
47 m²(3.9 x 12)
7 Tỷ
149 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
35 m²(3.25 x 12.5)
4,6 Tỷ
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
915 m²(18 x 42)
100 Tỷ
109 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,4 Tỷ
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
59 m²(3.6 x 16)
6,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
86 m²(3.8 x 21)
6,5 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
103 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
35 m²(3.3 x 13)
4 Tỷ 550 Triệu
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
20 m²(3.4 x 6)
4 Tỷ 380 Triệu
219 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,4 Tỷ
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
57 m²(4.4 x 13)
6,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
12 Tỷ
114 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
3,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
976 m²(495 x 20)
9 Tỷ
9.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
35 m²(33 x 11)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai