Bán nhà hẻm 437/17/7 ( 119.900B2 ) Nguyễn Văn Công Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
19 m²(2.8 x 5.2)
2 Tỷ 480 Triệu
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
29-06-2024 Hẻm
đường B2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường
B2
Nhà phố
19 m²(2.8 x 5.2)
2 Tỷ 480 Triệu
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường B2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai