Bán nhà hẻm 100/88A1 ( Thửa 70 - Tờ 52) Đường số 3 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
104 m²(4 x 26)
8 Tỷ 990 Triệu
86.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
3
Nhà phố
104 m²(4 x 26)
8 Tỷ 990 Triệu
86.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
105 m²(4 x 26)
8,8 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
234 m²(9.4 x 28)
16 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
128 m²(5 x 25)
19 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
25 m²(4.45 x 5.6)
3 Tỷ 950 Triệu
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
104 m²(4 x 26)
8 Tỷ 990 Triệu
86.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
170 m²(4.4 x 23.5)
10,5 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
714 m²(12 x 45)
51 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
25 m²(4.45 x 5.6)
3 Tỷ 950 Triệu
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
30 m²(3.6 x 8.5)
3,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(3.5 x 24)
8,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
170 m²(4.4 x 23.5)
10,5 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
38 m²(3.2 x 12)
5 Tỷ 380 Triệu
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
53 m²(4 x 16)
6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
43 m²(4.72 x 9)
5,9 Tỷ
137 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(3.5 x 24)
8,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
25 m²(4.5 x 6)
3,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
81 m²(3.25 x 24)
7 Tỷ 99 Triệu
87.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Nhà phố
117 m²(9.4 x 25)
17 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai