Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 42/45 Trần Thiện Chánh, Phường 12, Quận 10
Nhà phố
82.5 m²(5 x 16)
24,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Trần Thiện Chánh phường Hòa Hưng | 281 triệu/m² | 250 triệu/m² - 297 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Thiện Chánh phường Hòa Hưng | 395 triệu/m² | 336 triệu/m² - 424 triệu/m² |
Nhà phố
82.5 m²(5 x 16)
24,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
82.5 m²(5 x 16)
24,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
112 m²(4.8 x 23.5)
28 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
86 m²(5.7 x 16.5)
36,5 Tỷ
424 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
40 Tỷ
336 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
86 m²(5.7 x 16.5)
36,5 Tỷ
424 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
84 m²(5 x 16.5)
23,5 Tỷ
280 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai