Bán nhà hẻm OO18/9 OO18.9 Bạch Mã Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18 m²(3.1 x 6.5)
3,9 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
17-04-2026 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bạch Mã phường Hòa Hưng | 220 triệu/m² | 217 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bạch Mã phường Hòa Hưng | 257 triệu/m² | 257 triệu/m² - 257 triệu/m² |
Nhà phố
18 m²(3.1 x 6.5)
3,9 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bạch Mã
Nhà phố
103 m²(4 x 26)
26,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bạch Mã
Nhà phố
18 m²(3.2 x 5.5)
3,9 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bạch Mã
Nhà phố
23 m²(3.9 x 8)
5,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bạch Mã
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai