Bán nhà hẻm 22/2/4 Đường số 61 Phường An Khánh
Nhà phố
76 m²(8 x 12)
16,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường số
61
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 61 phường An Khánh | 174 triệu/m² | 100 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 61 phường An Khánh | 122 triệu/m² | 13 triệu/m² - 194 triệu/m² |
Nhà phố
76 m²(8 x 12)
16,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
76 m²(8 x 12)
17,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
76 m²(8 x 12)
17,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
102 m²(7.3 x 14)
17,8 Tỷ
175 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
127.5 m²(8 x 18)
22 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
121.3 m²(3 x 21)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
66 m²(5 x 13.5)
10,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
58 m²(5 x 11.5)
8,4 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
242.3 m²(5.8 x 32)
47 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
65.6 m²
9,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
385.5 m²(11.8 x 29)
59,7 Tỷ
155 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
143 m²(10 x 15)
28 Tỷ
196 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
120 m²
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
57 m²
5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
886.9 m²
11,2 Tỷ
12.6 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
120 m²
10,2 Tỷ
85 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai