Bán nhà 215D12 Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền
Nhà phố
224 m²(10 x 22)
60 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
59,7 Tỷ
~ 155 Triệu/m²385.5m²
(11.8m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.8m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | 11.8m | |
| Diện tích | 385.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 28B Đường số 61 Thảo Điền Thành Phố Thủ Đức
- Diện tích: 11,8x29m
- Công nhận: 385,5m2 (238m2 TC)
- Kết cấu: trệt 2 lầu
- HĐT 70tr/th còn 1 năm
Nhà phố
224 m²(10 x 22)
60 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
140 m²(10.6 x 14.5)
60 Tỷ
429 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
216 m²
60 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
294.1 m²
60 Tỷ
204 Triệu/m²P.An Khánh
Quận 12 cũ
Nhà phố
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
298 m²
60 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
327 m²
60 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
698 m²
60 Tỷ
86 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 56
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai