Bán nhà số 79 Số 8, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
92.5 m²(4.2 x 22)
22 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
22 Tỷ
~ 173 Triệu/m²127.5m²
(8m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | 6m | |
| Diện tích | 127.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 9 Đường số 61, Phường Thảo Điền
- Kích thước: 8 Tóp 6m x 18 m
- Diện tích: 127,5 m²
- Kết cấu: Cấp 4
- Hướng: Bắc
Nhà phố
92.5 m²(4.2 x 22)
22 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(4.1 x 24)
22 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
71 m²
22 Tỷ
310 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
93.6 m²
22 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
216 m²(10 x 23)
22 Tỷ
102 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
124 m²
22 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
98.9 m²
22 Tỷ
222 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
113.8 m²
22 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai