Bán nhà số 79 Số 8, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
92.5 m²(4.2 x 22)
22 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
22 Tỷ
~ 193 Triệu/m²113.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 113.8 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Nhà phố
92.5 m²(4.2 x 22)
22 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
105 m²
22 Tỷ
210 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
105 m²
22 Tỷ
210 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
111 m²
23 Tỷ
207 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
114 m²(4 x 30)
24 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
114 m²(4 x 30)
24 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
112 m²
23 Tỷ
205 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
110 m²
22 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai