Bán nhà hẻm 60/13 Ấp 3 (Thửa 666 tờ 50) Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
5,6 Tỷ
80 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xuân Thới Sơn
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Xuân Thới Sơn | 50 triệu/m² | 8 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Xuân Thới Sơn | 48 triệu/m² | 16 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
5,6 Tỷ
80 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
113.2 m²(4 x 28)
7,5 Tỷ
66.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
126 m²(8 x 16)
5,8 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
113 m²(5 x 23)
7 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7 Tỷ
97.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
85 m²(5 x 18)
6 Tỷ 550 Triệu
77.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
87 m²(7.2 x 12)
3 Tỷ 450 Triệu
39.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
3,3 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
8 Tỷ 950 Triệu
87.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
778 m²(17 x 51)
13,3 Tỷ
17.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2,8 Tỷ
40 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
123.1 m²(6.7 x 21)
5,2 Tỷ
42.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(5 x 22)
5,7 Tỷ
51.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
695 m²(18 x 46)
36 Tỷ
51.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
880 m²(16 x 57)
24 Tỷ
27.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
214 m²(7 x 32)
7,8 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
192 m²(5.2 x 37)
6,4 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 950 Triệu
39.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
166 m²(8.6 x 19.4)
5 Tỷ 450 Triệu
32.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
5,1 Tỷ
53.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai