Bán nhà hẻm 22/5G ấp 1 (MT Hẻm Dương Công Khi ) Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
5,8 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xuân Thới Sơn
Đường
Ấp 1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Ấp 1 phường Xuân Thới Sơn | 46 triệu/m² | 13 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 1 phường Xuân Thới Sơn | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
5,8 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
81 m²(5.3 x 15)
5,3 Tỷ
65.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
416 m²(20 x 27)
5,5 Tỷ
13.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
1792 m²(18 x 100)
31 Tỷ
17.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
73.5 m²(4 x 18.3)
4,5 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
129 m²(4 x 33)
6 Tỷ
46.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
74 m²(6 x 12.5)
1,8 Tỷ
24.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
65 m²(10 x 28)
7,6 Tỷ
117 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
480 m²(10 x 48)
10,2 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
63 m²(4.2 x 15)
3,2 Tỷ
50.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
250 m²(8 x 32)
15 Tỷ
60 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
107 m²(8 x 17)
6,5 Tỷ
60.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
53 m²(4 x 15)
3,3 Tỷ
62.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
79 m²(9.5 x 10)
1,6 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
76 m²(6.2 x 15)
2 Tỷ 350 Triệu
30.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
76 m²(6.2 x 15)
2,3 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
230 m²(8 x 46.3)
19 Tỷ
82.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai