Bán nhà hẻm 51/47 Lê Thị Kim (Ấp 6) Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(9 x 14)
6,8 Tỷ
54 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Thị Kim phường Xuân Thới Sơn | 43 triệu/m² | 28 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Thị Kim phường Xuân Thới Sơn | 22 triệu/m² | 9 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(9 x 14)
6,8 Tỷ
54 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
151 m²(5.5 x 27)
7 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
1934.5 m²(35 x 55)
17,1 Tỷ
8.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
1422 m²(44 x 33)
12,6 Tỷ
8.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
143 m²(10 x 14.4)
6,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
117 m²
5,4 Tỷ
46.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
126 m²(9 x 14)
6,5 Tỷ
51.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
173 m²(9 x 25)
6,3 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
752 m²(12.5 x 60)
19,8 Tỷ
26.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
936.3 m²(17 x 55.5)
10,7 Tỷ
11.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
154 m²(5.2 x 30)
4,5 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
70 m²(3.6 x 19)
2 Tỷ 999 Triệu
42.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
70 m²(3.7 x 19)
3 Tỷ
42.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
126 m²(8 x 17)
6 Tỷ 350 Triệu
50.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
8,5 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
8,5 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
126 m²(9 x 14)
5,8 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
126 m²(9 x 14)
5,8 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai