Bán Nhà Mặt Tiền 215A Phùng Văn Cung, Phường 4, Phú Nhuận
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
18 Tỷ
353 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phùng Văn Cung phường Phú Nhuận | 201 triệu/m² | 83 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phùng Văn Cung phường Phú Nhuận | 286 triệu/m² | 158 triệu/m² - 392 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
18 Tỷ
353 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
4,8 Tỷ
240 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
13 m²(4.1 x 3.1)
3 Tỷ 450 Triệu
265 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
3,7 Tỷ
308 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
160 m²(6 x 21)
36,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
52 m²(3.5 x 15)
14,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
13 m²(4.1 x 3.1)
3,4 Tỷ
262 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
93.7 m²(13 x 6.5)
32 Tỷ
342 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
36 Tỷ
273 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
105.2 m²(6.5 x 16.8)
32,5 Tỷ
309 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
22 m²(3.1 x 7)
7,3 Tỷ
332 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
39.3 m²(6.5 x 6.7)
9,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
45 m²(4.7 x 9.3)
11,5 Tỷ
256 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
21 m²(3.4 x 6.2)
4 Tỷ 890 Triệu
233 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
36 m²(6.6 x 5.5)
7 Tỷ 550 Triệu
210 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
32 m²(5 x 3.5)
6,9 Tỷ
216 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
116 m²(14 x 8.5)
18,3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
71.5 m²(5.3 x 15)
28 Tỷ
392 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
46 m²(4.3 x 11)
6,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
138 m²(2.6 x 20)
11,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai