Bán nhà 21 Lê Văn Sỹ Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
130 m²(4.2 x 28)
39 Tỷ 999 Triệu
308 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Văn Sỹ phường Phú Nhuận | 158 triệu/m² | 47 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Sỹ phường Phú Nhuận | 320 triệu/m² | 90 triệu/m² - 556 triệu/m² |
Nhà phố
130 m²(4.2 x 28)
39 Tỷ 999 Triệu
308 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
56.5 m²(4 x 16)
21 Tỷ
372 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
83 m²(3.4 x 24.5)
14 Tỷ
169 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
76.6 m²(6 x 13)
13,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
33 m²(3.6 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
9,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
51 m²(3.9 x 13)
14 Tỷ 150 Triệu
277 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
100 m²(5.8 x 20)
16 Tỷ
160 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
79 m²(5.1 x 15)
14,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
72 m²(45 x 16)
9,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
33 m²(3.5 x 9.5)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
107.7 m²(4.3 x 25)
31 Tỷ
288 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
119.2 m²(3.9 x 30)
31 Tỷ
260 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
33 m²(36 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
187.6 m²(8.01 x 22.5)
56,5 Tỷ
301 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
110.4 m²(4.1 x 27)
32 Tỷ
290 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
26 Tỷ
361 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
47 m²(3.2 x 14)
8 Tỷ 199 Triệu 999 Ngàn 999
174 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
35 m²(3 x 11.5)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
86 m²(5.5 x 16)
16 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai