Bán nhà hẻm 69/7C Cao Thắng Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.45 x 11)
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Cao Thắng phường Phú Nhuận | 156 triệu/m² | 66 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cao Thắng phường Phú Nhuận | 186 triệu/m² | 141 triệu/m² - 277 triệu/m² |
Nhà phố
39 m²(3.45 x 11)
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
16 m²(4.5 x 3.7)
3,6 Tỷ
225 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
39 m²(3.45 x 11)
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
23 m²(4.9 x 5)
3 Tỷ 990 Triệu
173 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 550 Triệu
185 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
23 m²(4.9 x 5)
4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
39 m²(3.45 x 11)
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
35.5 m²(3.6 x 10)
5,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
36 m²(3.6 x 9.5)
5,9 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
16 m²(4.5 x 3.7)
3,6 Tỷ
225 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
42 m²(4.05 x 10.5)
7 Tỷ 850 Triệu
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
42 m²(4.05 x 10.5)
7 Tỷ 850 Triệu
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9)
4,1 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
28 m²(2.7 x 9.5)
5,2 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9)
4,1 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
25 m²(2.96 x 8.2)
4,6 Tỷ
184 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
16 m²(4.4 x 3.6)
2,7 Tỷ
169 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
410 m²(11 x 40)
27 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
30 m²(2.6 x 12)
8,3 Tỷ
277 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
232 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai