Bán Nhà Mặt Tiền 102 Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình
Nhà Cấp 4
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phường Hòa Hưng | 283 triệu/m² | 283 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà Phường Phước Long | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà Phường Thủ Đức | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà Phường Tân Bình | 329 triệu/m² | 230 triệu/m² - 427 triệu/m² |
Nhà Cấp 4
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà Cấp 4
117 m²(9 x 13)
50 Tỷ
427 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà Cấp 4
604 m²(9.7 x 64)
36 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 79
Nhà Cấp 4
670.3 m²(16 x 43)
50 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà Cấp 4
120 m²(6 x 20)
34 Tỷ
283 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai