Bán nhà hẻm 520/91/5 Quốc Lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
5.7 Tỷ
~ 106 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
16A đường số 13 phường Linh Đông TP.Thủ Đức
? MT đường 13 Linh đông, vị trí đỉnh, an ninh , dân trí chỉ 5.7 tỷ??
? DT 4.7x14m vuông vức , không quy hoạch, CN 54m2.
? Vị trí đẹp, mặt tiền đường bàn cờ thông tô ngọc vân - linh đông,khu xóm đạo an ninh, dân trí hiền hoà hàng xón tốt bụng
? Nhà trệt , lững , 2PN có gác , 1wc,
? Hướng TB,
? Sổ hồng chuẩn , công chứng ngay
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
75 m²(4.7 x 15)
5,7 Tỷ
76 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
82 m²
5.2 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
50 m²
6.1 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
49.1 m²
5.5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
102 m²
5.95 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
90 m²
5.9 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
102 m²
6 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai