NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 9/5 Đường 37 Phường Linh Đông TP. Thủ Đức

Bán nhà 9/5 Đường 37 Phường Linh Đông TP. Thủ Đức

Giá

6 Tỷ

~ 58.8 Triệu/m²
Diện tích:

102m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng Tây-Nam
Vị trí Hẻm
Ngang 8m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 102 m2

NHÀ CHÍNH CHỦ - SÁT MT ĐƯỜNG - NGANG BỀ THẾ 

9/5 Đường 37 Phường Linh Đông TP. Thủ Đức

Mô tả:
+ Diện tích: 8x13m, công nhận 102m2
+ 6 Phòng trọ thu nhập 10’triệu/ tháng
+ Hướng: Tây Bắc
+ Hẻm ba gác, cách MT vài bước chân
+ Thích hợp phân 2 lô đtu
+ Giá 60 triệu/m2 có thương lượng,
+ Ngay cầu Trường Thọ, Đường số 2, kha vạn cân,
+ Bán đất tặng dãy trọ.,

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Thủ Đức

090.985.6607

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip