Bán MP Nhà số 3 Đường số 42, Phường Linh Đông, TP Thủ Đức.
Nhà phố
55.3 m²
6.5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
6.1 Tỷ
~ 122 Triệu/m²50m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
HẺM XE TẢI ĐUA - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - TIỆN ÍCH BỦA VÂY
7/5A3 Lý Tế Xuyên Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2PN, 3WC, nhà đẹp tặng hết nội thất chỉ việc vào ở.
+ Hẻm xe tải thông, sát mặt tiền Linh Đông, vài bước ra Phạm Văn Đồng, tiện di chuyển.
+ Vị trí đắc địa, gần trường học, chợ,… thích hợp mở văn phòng hay buôn bán.
+ Pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, sang tên nhanh.
Nhà phố
55.3 m²
6.5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
110 m²
6.7 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
54 m²
5.7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
52 m²
6.5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
102 m²
5.95 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
78 m²
6.3 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
90 m²
5.9 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
102 m²
6 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai