Bán nhà hẻm 60/15 31 Đường số 2 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(4 x 205)
5,2 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
5.2 Tỷ
~ 63.4 Triệu/m²82m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
HẺM XE HƠI LINH ĐÔNG - KHU AN NINH THÔNG SỐ ĐẸP - TIỆN XÂY MỚI - 82M2
7/26 Lý Tế Xuyên Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu nhà c4, tiện xây mới, hoặc xây CHDV cho thuê,…
+ Hẻm xe hơi, gần mặt tiền, tiện di chuyển, khu an ninh.
+ Dân trí cao, gần trường học, tiện ích dâyd đủ.
+ Pháp lý chuẩn, sổ vuông, sang tên nhanh.
Nhà phố
82 m²(4 x 205)
5,2 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
78 m²(4.3 x 18)
5,2 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
70.7 m²(5 x 15)
5,2 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
54 m²
5.7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
68 m²
5.05 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
49.1 m²
5.5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
52.1 m²
4.7 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
55.5 m²
4.85 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai