Bán nhà số 627 Số 26, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
68.5 m²(4.7 x 16)
4,7 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
4.7 Tỷ
~ 90.2 Triệu/m²52.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
??? NHÀ 2 TẦNG BTCT KIÊNG CỐ - NGAY PHẠM VĂN ĐỒNG ?
? 16B/13 Đường số 32 Linh Đông Thủ Đức
? Mô tả:
✅ Diện tích: 52.1m2 ngang 4.2m dài 12.1m. Sổ vuông vức công nhận đủ
✅ Kết cấu: Nhà 2 tầng gồm: Phòng khách, Bếp, 2PN, 2WC,
✅ Pháp lý: Hoàn công đầy đủ, sổ nhờ bank giữ hộ cho mới. ,
✅ Hẻm 4m, xe oto 7 chổ ngủ trong nhà. Cách Phạm Văn Đồng chỉ 300m, gần ngay chung cư 4S Linh Đông. ,
✅ Khu vực cao ráo, không ngập nước. Khu vực xây đồng bộ, hàng xóm thân thiện, dân trí cao.,
Nhà phố
68.5 m²(4.7 x 16)
4,7 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
52 m²(5.9 x 9)
4,7 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
57.2 m²(4.5 x 12)
4,7 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
76 m²
4.3 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
80 m²
4.5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
50 m²
4.65 Tỷ
93 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
68 m²
5.05 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
55.5 m²
4.85 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai