Bán nhà hẻm 1/10/44/6 Đường số 53 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
4,3 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 53
4.3 Tỷ
~ 56.6 Triệu/m²76m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
83/6 Đường số 40 Linh Đông Thủ Đức
? NHÀ 2 TẦNG 4 PN - 76 M2 ?
✅ Mô tả:
- Nhà đẹp kiên cố 2 tầng 4 PN, 2WC
- Khu dân cư sạch sẽ thoáng mát
- Giá nhỉnh 4 tỷ là bán chủ thiện chí thương lượng
- Hẻm ba gác
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
4,3 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 53
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
4,3 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
57 m²(4.5 x 13)
4,3 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
43 m²(3.7 x 11.5)
4,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
62 m²(12.6 x 4.7)
4,3 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
80 m²
4.5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
50 m²
4.65 Tỷ
93 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
52.1 m²
4.7 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai