Bán đất mặt tiền đường 97A Nguyễn Du Phường Bến Thành
Nhà phố
397.8 m²(11 x 36.5)
455 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bùi Thị Xuân | 749 triệu/m² | 683 triệu/m² - 857 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bùi Viện | 618 triệu/m² | 618 triệu/m² - 618 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Lai | 456 triệu/m² | 456 triệu/m² - 456 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Thánh Tôn | 1,48 tỷ/m² | 851 triệu/m² - 2,11 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Lê Thị Hồng Gấm | 1,24 tỷ/m² | 1,14 tỷ/m² - 1,34 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Lý Tự Trọng | 1,07 tỷ/m² | 664 triệu/m² - 1,42 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ | 1,06 tỷ/m² | 483 triệu/m² - 1,78 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Cư Trinh | 485 triệu/m² | 485 triệu/m² - 485 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Du | 1,14 tỷ/m² | 1,14 tỷ/m² - 1,14 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình | 262 triệu/m² | 210 triệu/m² - 314 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 833 triệu/m² | 644 triệu/m² - 987 triệu/m² |
| mặt tiền đường Sương Nguyệt Ánh | 809 triệu/m² | 650 triệu/m² - 967 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 824 triệu/m² | 824 triệu/m² - 824 triệu/m² |
Nhà phố
397.8 m²(11 x 36.5)
455 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
100 m²(5.6 x 16)
21 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
192.5 m²(6 x 25)
165 Tỷ
857 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
137 m²(8 x 18)
150 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
82.75 m²(4.2 x 20)
80 Tỷ
967 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Nhà phố
103.35 m²(4.25 x 21.2)
147 Tỷ
1.42 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
154 m²(7.8 x 20)
152 Tỷ
987 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
63 m²(4.2 x 16)
70 Tỷ
1.11 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Tòa Nhà Văn Phòng
250 m²
335 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
142 m²
300 Tỷ
2.11 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
399.7 m²
260 Tỷ
650 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Nhà phố
68.2 m²
60 Tỷ
880 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
94 m²
80 Tỷ
851 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
188 m²
155 Tỷ
824 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Tòa Nhà Văn Phòng
105 m²
120 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
90.08 m²
160 Tỷ
1.78 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
66 m²
32 Tỷ
485 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
144 m²(7.1 x 14.5)
130 Tỷ
903 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
71.7 m²
49 Tỷ
683 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
68 Tỷ
708 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai