Bán nhà V1 229.29 Đề Thám Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bùi Thị Xuân | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Bùi Viện | 127 triệu/m² | 81 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| mặt tiền đường Calmette | 152 triệu/m² | 152 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cách Mạng Tháng Tám | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Cô Giang | 175 triệu/m² | 150 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cống Quỳnh | 96 triệu/m² | 68 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hàm Nghi | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Ký Con | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Lê Anh Xuân | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Lê Lai | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Lê Thị Riêng | 231 triệu/m² | 231 triệu/m² - 231 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lý Tự Trọng | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| mặt tiền đường Lương Hữu Khánh | 271 triệu/m² | 271 triệu/m² - 271 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ | 78 triệu/m² | 63 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Du | 214 triệu/m² | 214 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình | 73 triệu/m² | 69 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 84 triệu/m² | 71 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Tráng | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão | 193 triệu/m² | 159 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 217 triệu/m² | 98 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đề Thám | 219 triệu/m² | 38 triệu/m² - 354 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đỗ Quang Đẩu | 156 triệu/m² | 60 triệu/m² - 194 triệu/m² |
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
13 m²(3.2 x 4.1)
4 Tỷ 280 Triệu
329 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(2.5 x 11.2)
2 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
12.7 m²(3.5 x 5.3)
950 Triệu
74.8 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
43 m²(4 x 3)
3,3 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
61 m²(7.6 x 8)
4,6 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Tráng
Nhà phố
29 m²(4.3 x 8.5)
2,8 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
35.2 m²(8.5 x 10.3)
4,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
20 m²(8.3 x 2.5)
2,3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Căn Hộ Dịch Vụ
27 m²(3.45 x 8.3)
2 Tỷ 650 Triệu
98.1 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
13 m²(3.5 x 5.3)
1 Tỷ 280 Triệu
98.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4 Tỷ 850 Triệu
231 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(6.3 x 9)
4,6 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(6.3 x 9)
4,6 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(4 x 8)
1 Tỷ 950 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 15.5)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
23.4 m²(4 x 8)
4 Tỷ 650 Triệu
199 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
23 m²(3.9 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
185 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3 Tỷ 850 Triệu
214 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(6.75 x 7.25)
3 Tỷ 290 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai