Bán nhà V1 229.29 Đề Thám Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Đề Thám | 610 triệu/m² | 38 triệu/m² - 1,35 tỷ/m² |
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
26 m²(2.8 x 10)
15,9 Tỷ
612 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
56 m²(4.2 x 15)
13 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
130 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
72.3 m²(3.6 x 24)
31,4 Tỷ
434 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
90.5 m²(3.96 x 23)
70 Tỷ
773 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
89.3 m²(4.03 x 23.4)
65 Tỷ
728 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
90.4 m²(4 x 22.5)
74 Tỷ
819 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
45.1 m²(4.1 x 12)
38 Tỷ
843 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
164 m²(4.7 x 32)
48 Tỷ
293 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
87.4 m²(4.6 x 19)
40 Tỷ
458 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
114 m²
4.35 Tỷ
38.2 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
205 m²
80 Tỷ
390 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
45.1 m²
38 Tỷ
843 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
20 m²(2.8 x 8)
4,8 Tỷ
240 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
14 m²(3.4 x 3.9)
3 Tỷ 550 Triệu
254 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
18 m²(3.4 x 3.9)
3 Tỷ 750 Triệu
208 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
262 m²
110 Tỷ
420 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
78 m²
60 Tỷ
769 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
77 m²
36 Tỷ
468 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai