Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 459/4 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho , Quận 1
Nhà phố
48.6 m²(3.6 x 15.3)
16 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
15,9 Tỷ
~ 612 Triệu/m²26m²
(2.8m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 2.8m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26 m2 |
? ? MẶT TIỀN ĐỀ THÁM – NỞ HẬU HIẾM – KINH DOANH CAFE ĐỈNH – 15.9 TỎI TL ?
? Đề Thám – trung tâm sầm uất, khách Tây – du lịch cực đông
? Mặt tiền kinh doanh đa ngành: cafe – shop – homestay – Airbnb
? Thông số đẹp:
• Diện tích CN: 26m²
• Ngang nở hậu 2.8m – dài 10 m
• Kết cấu: 3 tầng
• Công năng: 2PN – 3WC
• Có hẻm sau thông thoáng – cực hiếm mặt tiền - vĩa hè 3 mét
? Lợi thế:
✔ Vị trí vàng – khu phố Tây, lưu lượng khách cực cao
✔ Nở hậu tài lộc – phong thủy tốt
✔ Vừa ở vừa kinh doanh, khai thác dòng tiền tốt
? Giá chỉ: 15.9 TỎI – thương lượng mạnh
❤️ Chủ thiện chí bán
Nhà phố
48.6 m²(3.6 x 15.3)
16 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
55.8 m²(5 x 11)
16 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
58 m²(3.5 x 16)
15,9 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
51 m²(5 x 17)
15,9 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
51 m²(5 x 17)
15,9 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
49 m²
16.5 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
59 m²
16 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
21 m²
15 Tỷ
714 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai