Góc 2 mặt tiền 16-18 Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(7.5 x 18.28)
85 Tỷ
599 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Đỗ Quang Đẩu | 391 triệu/m² | 149 triệu/m² - 848 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Đỗ Quang Đẩu | 214 triệu/m² | 60 triệu/m² - 599 triệu/m² |
| Khách Sạn mặt tiền đường Đỗ Quang Đẩu | 500 triệu/m² | 500 triệu/m² - 500 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(7.5 x 18.28)
85 Tỷ
599 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(4 x 8)
1 Tỷ 950 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
23 m²(3.9 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
185 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
142 m²(7.5 x 18.28)
85 Tỷ
599 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
18 m²(4 x 5)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(5.2 x 4.5)
3 Tỷ 990 Triệu
181 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(5.2 x 4.5)
3 Tỷ 990 Triệu
181 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(4 x 5.5)
3 Tỷ 999 Triệu
182 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
18 m²(4 x 5)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
23 m²(3.9 x 10)
4 Tỷ 250 Triệu
185 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(4 x 6)
1 Tỷ 450 Triệu
60.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
37 m²(2.5 x 14)
5,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
47 m²(3.2 x 13.5)
13,8 Tỷ
294 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
141.5 m²
120 Tỷ
848 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
160 m²(7.4 x 18)
89 Tỷ
556 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
41 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
61 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
80 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
390.1 m²
259 Tỷ
664 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Khách Sạn
160 m²
80 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai