Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 16-18-14/1 Đỗ Quang Đẩu, Phạm Ngũ Lão, Quận 1
Nhà phố
140 m²(7.5 x 18)
90 Tỷ
643 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
85 Tỷ
~ 599 Triệu/m²142m²
(7.5m x 18.28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 18.28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 142 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 16-18 Ðỗ Quang Ðẩu, Bến Thành
Diện tích: 7,5x18,28 (CN: 142m2)
Kết cấu: 5 lầu, có hầm
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 85 Tỷ
Nhà phố
140 m²(7.5 x 18)
90 Tỷ
643 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
155 m²(5.2 x 29)
85 Tỷ
548 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
140 m²(8 x 17.5)
91 Tỷ
650 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
85 Tỷ
1.01 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
155 m²(5.2 x 29)
85 Tỷ
548 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
72 m²
85 Tỷ
1.18 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
96.48 m²
85 Tỷ
881 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
160 m²(7.4 x 18)
89 Tỷ
556 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai