Bán đất thửa 711 tờ 5 Võ văn hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Võ Văn Hát | 47 triệu/m² | 22 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Võ Văn Hát | 63 triệu/m² | 16 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Võ Văn Hát | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,1 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
138 m²(5.1 x 25)
8,4 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.3 x 23)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
140 m²(6.3 x 22)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
4,2 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
157 m²(6.7 x 23)
13 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 450 Triệu
57.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
1300 m²(35 x 35)
35 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
3,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
51 m²(4 x 12.8)
3 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
149.8 m²(6.5 x 22.5)
5,3 Tỷ
35.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
66.3 m²(5.5 x 12.6)
5,5 Tỷ
83 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
734 m²(10 x 73)
27,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
734 m²(10 x 73)
27,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
76 m²(5.7 x 14)
3,9 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
64 m²(4 x 16)
4,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
117 m²(5.6 x 21)
3 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai