Bán nhà 67 ?HẠ 2TY Lương Nhữ Học Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
91 m²(4.6 x 21)
33 Tỷ
363 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 153 triệu/m² | 19 triệu/m² - 430 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 1 | 43 triệu/m² | 3 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 92 triệu/m² | 25 triệu/m² - 156 triệu/m² |
Nhà phố
91 m²(4.6 x 21)
33 Tỷ
363 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
144 m²(8 x 18)
9,5 Tỷ
66 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
121 m²(8 x 15)
6,8 Tỷ
56.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
54 m²(3 x 15.2)
5,1 Tỷ
94.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(4.5 x 12.3)
12,8 Tỷ
251 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
153 m²(5.8 x 25)
26,6 Tỷ
174 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
204 m²(12 x 18)
28 Tỷ
137 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
24 Tỷ
240 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
212 m²(10 x 21.3)
33 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
212 m²(10 x 21)
33 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
212 m²(10 x 21)
33 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
11 Tỷ
116 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
208 m²(11 x 20)
15 Tỷ
72.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(7 x 19.5)
17,5 Tỷ
128 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
152 m²(8 x 19)
14,4 Tỷ
94.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
12 Tỷ
120 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
91 m²(6 x 15)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
16 Tỷ
148 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
205 m²(12 x 17)
45 Tỷ
220 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(6 x 20)
29,5 Tỷ
184 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai