Bán đất thửa 857 tờ 58 Đường Số 14B Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
144 m²(8 x 18)
9,5 Tỷ
66 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường số
1
Đất
144 m²(8 x 18)
9,5 Tỷ
66 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
121 m²(8 x 15)
6,8 Tỷ
56.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
54 m²(3 x 15.2)
5,1 Tỷ
94.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
208 m²(11 x 20)
15 Tỷ
72.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
12 Tỷ
120 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
91 m²(6 x 15)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
127 m²(5 x 25)
4,4 Tỷ
34.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
226 m²(6.1 x 37)
7,8 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12.5 x 80)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12 x 90)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1366 m²(16 x 85)
45 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
372 m²(11 x 20)
38,5 Tỷ
103 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(11 x 90)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12.5 x 80)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12.5 x 80)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(13 x 84)
5,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1803 m²(13 x 73)
6 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
564 m²(7 x 55)
5,5 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai